สมิติเวช ผู้ดูแลสุขภาพอย่างเป็นทางการในงานวิ่งบางแสน 42
![สมิติเวช ผู้ดูแลสุขภาพอย่างเป็นทางการในงานวิ่งบางแสน 42](https://www.samitivejchonburi.com/upload/news/1647930119-img.jpg)
สมิติเวช ชลบุรี ขอบคุณที่ไว้วางใจให้สมิติเวชเป็นส่วนหนึ่งในการดูแลด้านการแพทย์ จุดปฐมพยาบาล และ AED bikeguard ให้กับนักวิ่ง "BANGSAEN42 Chonburi Marathon " เมื่อวันที่ 20 มีนาคม 2565 ที่ผ่านมา
สมิติเวช ชลบุรี ขอบคุณที่ไว้วางใจให้สมิติเวชเป็นส่วนหนึ่งในการดูแลด้านการแพทย์ จุดปฐมพยาบาล และ AED bikeguard ให้กับนักวิ่ง "BANGSAEN42 Chonburi Marathon " เมื่อวันที่ 20 มีนาคม 2565 ที่ผ่านมา