สมิติเวช ผู้ดูแลสุขภาพอย่างเป็นทางการในงานวิ่งบางแสน 21
![สมิติเวช ผู้ดูแลสุขภาพอย่างเป็นทางการในงานวิ่งบางแสน 21](https://www.itboxdesign.com/demo/sch/upload/news/1643708904-img.jpg)
โรงพยาบลสมิติเวชชลบุรี ต้องขอขอบคุณสำหรับความไว้วางใจ และมั่นใจให้สมิติเวช เป็นหน่วย Medical center ในงานวิ่งบางแสน 21 เมื่อวันที่ 30 มกราคม 2565 นอกจากนี้ยังมีทีมจิตอาสานักวิ่งสมิติเวชศรีชล ร่วมขบวน Bike guard พร้อม AED ยา และเวชภัณฑ์พร้อมปฐมพยาบาลด้วย